Naombeni kufahamu kama Step Up Loan sio matapeli

Oct 27, 2017
13
45
Mi niliona pia face book nikapiga simu aliepokea alikuwa dada akanambia hawana hilo tangazo facebook.
Wao wanapatikana posta jengo linaitwa Patel.
Kama unaweza nenda mi sijafanikiwa kwenda bado.
 

BABA-D

JF-Expert Member
Jul 23, 2015
1,135
2,000
Hao jamaa ni wezi. Sasa hivi wanasema mmiliki wake ni Jakaya Kikwete na ofisi zao ziko Dodoma.

Matapeli hao
 

eden kimario

JF-Expert Member
Jun 13, 2015
10,206
2,000
Wakuu katika pitapita zangu huko na huko
Nimekutana na ukurasa wa JK kinachoendelea huko ni kwamba wanatoa mkopo kupitia taasisi yao ya Step Loans
Sasa masharti huko ni kujaza form na kuweka Akiba yako kutokana na kiasi unachoomba
Sasa ni wangapi wamewahi kufaidika na hii kitu na vipi baada ya kuweka akiba yao walitumiwa mkopo au ni wizi mitandaoni wakitumia jina la Rais mstaafu vibaya?
Wanaolijua hili
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom