Naombeni dawa

smati

Senior Member
Dec 24, 2010
149
0
Kuna mdada nafanye naye kazi, kweli ananikera

1. Nikiacha koti analivaa
2. Nikijisahau anazigusa nanili zangu makusudi , sijui anapima nini
3. Atagusisha nyonyo zake makusudi na hadi aone umekereka
4. Anajua unamwangalia na anaacha wazi gate la kule machimboni.

Sasa naomba dawa, nikimnyeshwa asinisumbue tena.

Jamani sitaki nnionekane namnyanyasa
 

Evarm

JF-Expert Member
Aug 30, 2010
1,794
2,000
Kuna mdada nafanye naye kazi, kweli ananikera

1. Nikiacha koti analivaa
2. Nikijisahau anazigusa nanili zangu makusudi , sijui anapima nini
3. Atagusisha nyonyo zake makusudi na hadi aone umekereka
4. Anajua unamwangalia na anaacha wazi gate la kule machimboni.

Sasa naomba dawa, nikimnyeshwa asinisumbue tena.

Jamani sitaki nnionekane namnyanyasa

Huyo dada anakupenda/kukutamani na ndio maana anafanya hivyo ila mbona dawa unayo? Ni kunyoa au kusuka. Maamuzi yote yapo mikononi mwako.
 

Gavanor

Member
Oct 15, 2011
60
0
Kweli bongo,we have löng way to go,yaani nyie badala ya kufanya kazi hapo ofisini kwenu thn nyie mnaendekeza mapenzi?
 

AshaDii

Platinum Member
Apr 16, 2011
16,227
1,500
Labda yeye ndo anajaribu kukupa dawa upone.... maana hali ya kawaida......
 

hayaka

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
476
250
kama anakukera mpige stop. Tena haraka kabla hajakolea na hako kamchezo. Kuwa na msimamo wala usicheke naye.
 

samilakadunda

JF-Expert Member
Oct 13, 2011
1,774
1,500
Nyinyi mngefanya kazi CHINA mngenyogwa,badala yakufanya kazi mnaendekezi mapenzi!duu hikindo kizazi cha JK, mnamatatizo nyinyi!
 

Tulizo

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
848
1,000
Ukitaka kugombana na bint ofisini mwambie yeye ni changudoa (kwa vitendo au maneno).. Hivyo, Kila akikaa vibaya mwambie umeona na unampa mia mbili au mia 5, ...kila akigusisha nyonyo zake mpe mia tano.. mbele ya wafanyakazi wengine..

Ila jitayarishe ...bifu lake halitaisha hadi mnaacha kazi...atakuchukia kuliko wanaume wote..

Lakini ukitaka ustaaarabu.. Mwambie kuwa yeye ni dada yako na unamuheshimu kama dada yako..Ila atakuchukulia wewe ni mshamba kuliko washamba wote.. Lakini utakuwa umepona..
 

Kivumah

JF-Expert Member
Jan 7, 2008
2,429
2,000
Umeoa?, upo ktk Relationship?
Next time ukienda Ofisini nenda na Picha ya huyu My Love wako, iweke katika Desk lako mahali panapooneka, akipita akiiona atatia akili.
Na akiona ni kifaa kuliko yeye alivyo, utammaliza kabisa.
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,797
2,000
tulizo una akili sana. nilitaka kumuambia kila ukiona mtanie, bt dont let it into ur heart. so mtanie mbele za watu. muambie,dah wakubwa wanafaidi sana. afu akiacha machimbo wazi muimbie kale ka wimbo ka utoto 'duka la mzungu li wazi,lauza mchele na nazi...', wifi ashadii plz muimbie kwa sauti basi ajue tune yake.
 

MyTz

JF-Expert Member
Sep 20, 2011
333
225
utakuwa umetumia nguvu flan kutengeneza mazingira ya kufanyiwa hayo...
tumia nguvu hiyo hiyo kutengeneza mazingira ya kutofanyiwa hayo...
 

Chatumkali

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
2,039
1,225
Kama kweli hutaki upuuzi mwambie wazi kwamba "SITAKI MAMBO YA KIPUUZI"ataacha mala moja!unaogopa nini?ila kama utaendelea kumchekea ukubali cost yake.
 

Ndechumia

JF-Expert Member
Jul 15, 2011
1,045
1,500
Tatizo la wadada hawachelew ku chenchia ukiwaambia huwataki, atakuja na sera kuwa umemtaka ila yy hakutaki ndo maana unamletea bif, jambo la muhim 1.usicheke nae mkiwa peke yenu labda km mpo na wafanykz wengine 2. Jitahid kujitenga nae kila mara, 3.kuwa na sura ya mbuz(kauzu)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom