Naomba Ushauri. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Ushauri.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RRONDO, May 14, 2010.

  1. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 19,156
    Likes Received: 9,223
    Trophy Points: 280
    Wana JF wenzangu naomba ushauri kuhusu miji hii MWANZA,DODOMA,ARUSHA
    Ushauri huu uzingatie maisha kiujumla i.e gharama za maisha,huduma(maji/umeme/barabara)
    msongamano na upatikanaji wa kazi na biashara katika miji hii.
    Nilizaliwa na kukulia DSM lakini DSM niliyoiacha sio niliyoikuta na kwa kweli maisha yake kwa jumla naona yamebadilika sana.
    Naomba wanaJF wanaoishi au walio na uzoefu wowote na miji niliyoitaja wanisaidie
    ASANTENI.
     
  2. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu Arusha... lakini wacha maneno mengi Dar uwe umejitayarisha kua mbabe hapa mjini kwetu...

    1. Maisha Arusha ni ya garama sana kwa sababu ya mashirika yanje yaliyomo hapa... Lakini bado tunagangamala hivyo hivyo..
    2. Maji yapo lakini inategema upo maeneo gani... Shida ni kama wakati wa kiangazi.
    3. Umeme ni tatizo nahisi nchi nzima na sisi tunapokea share yetu
    4. Wengi wana weza kusema barabara zetu ni mbaya na wakawa ni wakweli ila hatuna mafuriko wakati wa mvua kama Dar..
    5. Magari kusema ukweli yanaongezeka lakini jam ya hapa ni kutegemea unaishi upandegani wa mjii na siyo ya kuamka saa 10 usiku kuwahi.
    6. Kazi zipo lakini inategemea qualification yako... Hapa tunayo companies ya Tours nyingi tu ama organization's kibao wewe tu..
    7. Bishara zetu hapa ni kwa dola... lol... Inategemea unakuja na idea gani opportunities zipo

    Haya ndiyo mawazo yangu juu ya mji wa ARUSHA.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    aaah kumbe loner wewe ni wa kumunyumba eeh....anyway mbebabox karibu jiji la utalii...hapo kwenye blue usiogope sana, sio sehemu zote, ila jua tu maisha ya Arusha yapo ghali kidogo lakini utazoea, biashara kubwa hapa ni mambo ya utalii japo pia zingine zinalipa lakini sio sawa na Dar, hali ya usalama sio nzuri saaaaana jiandae kukutana na mashine zikindirima popote utakapokuwa unatembea japo kwa sasa hali hiyo imepungua kidogo. bar ni nyingi sana na guest houses (gesti) ndio usiseme na week end zote zinakuwa zimejaa (habari ndio hiyo)....kwa sasa ni hayo
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Hali ya hewa nayo ni murua...hutogombani na joto la Dar!:target:
     
  5. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 19,156
    Likes Received: 9,223
    Trophy Points: 280
    ARUSHA hio i guess,pia watu wa huko mnaonyesha ni wakarimu.........watu wa DAR hata ukiwauliza njia kujibu mpaka uwape kitu kidogo
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Jaribu Dodoma
    Kwanza gharama ya maisha ni ndogo ukilinganisha na dar au arusha.
    Mji mdogo(mjini), hamna msongamano wa magari. Barabara ili mradi zinapitika mkuu.
    Vumbi na upepo ni tatizo pia sehemu zingine maji ya chumvi sana, ila huduma kama umeme na maji unaweza kupata.
    Upatikanaji wa kazi, hapo sina uhakika sana ila kuna mashirika binafsi na hata ofisi za serikali jaribu bahati yako.

    Karibu sana Dom..
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Dar hata mtu akikukanyaga samahani ukiipata una bahati.Kila mtu anakimbia kimbia na mishemishe zake hata hamwoni mwenzake....ila A taun hata asiekujua anakupa tabasamu!!:welcome:
     
Loading...