Kasheshe
JF-Expert Member
- Jun 29, 2007
- 4,694
- 793
Mimi ni Mtanzania-Mzanzibar, ila nina asili ya Bara.
Natamani sana nikakitumikie kijiji changu au kata yangu ya asili, kwa maana niwe mjumbe wa zile halmashauri za vijiji au Ward Committees ili nilete changamoto za maendeleo na pia kuzuia ufisadi maana ufisadi wa levo ile ndio balaa zaidi, unaua watu wengi wasio na hatia.
Lakini nimeajiriwa huku Unguja, sasa nitawezaji kushiriki maendeleo ya kule kijijini wakati huo nikifanya kazi huku Unguja?
Nia yangu sio kuwa Mbunge wala nini, na wala sio kuwa active politician nataka kufanya mabadiliko na kuondoa ile dhana kwamba sisi tulioenda shule kidogo twataka vyeo vya juu tu... yaani kuanzia ubunge etc.
Nijuavyo mimi tukienda wengi vijijini ndio tutaleta mageuzi ya kweli...
Naombeni ushauri nifanye je? Kazi naipenda na Napenda pia kusaidia kijiji/kata yangu!
Natamani kama wananchi wangekuwa kwenye levo ya information age lakini hawako huko bado... watahitaji kuniona kwa macho yao ...sio kwa simu, email au vyovyote vile.
Natamani sana nikakitumikie kijiji changu au kata yangu ya asili, kwa maana niwe mjumbe wa zile halmashauri za vijiji au Ward Committees ili nilete changamoto za maendeleo na pia kuzuia ufisadi maana ufisadi wa levo ile ndio balaa zaidi, unaua watu wengi wasio na hatia.
Lakini nimeajiriwa huku Unguja, sasa nitawezaji kushiriki maendeleo ya kule kijijini wakati huo nikifanya kazi huku Unguja?
Nia yangu sio kuwa Mbunge wala nini, na wala sio kuwa active politician nataka kufanya mabadiliko na kuondoa ile dhana kwamba sisi tulioenda shule kidogo twataka vyeo vya juu tu... yaani kuanzia ubunge etc.
"I'm only interested to make/influence significant positive change in my society... before I die"
Nijuavyo mimi tukienda wengi vijijini ndio tutaleta mageuzi ya kweli...
Naombeni ushauri nifanye je? Kazi naipenda na Napenda pia kusaidia kijiji/kata yangu!
Natamani kama wananchi wangekuwa kwenye levo ya information age lakini hawako huko bado... watahitaji kuniona kwa macho yao ...sio kwa simu, email au vyovyote vile.