Pole sana, nafikiri haya unayokumbana nayo sasa ndiyo hayo hayo waliokumbana nao wenzako wakaamua kusepa. Nafikiri wewe unawaonea huruma zaidi watoto wake huyo anayekunyanyasa kuliko maisha yako mwenyewe, hongera kwa moyo wa huruma kiasi hiki.
Maelezo yako yanaonyesha huyo jamaa ni muongo, mkorofi, kuacha mwanamke kwake ni ishu rahisi, kuzaa na mwanamke kwake si kitu kubwa, na nalazimika pia kujiuliza swali la zaidi kuhusu umakini wa kujikinga na magonjwa ya siku hizi!
Kwa kuwa jamaa bado unampenda na pia hutaki kubadili wanaume (maana umesema kila mtu ana mapungufu yake, lakini pia umesahau kuwa haya mapungufu yanatofautiana; kuna yanayovumilika na yasiyovumilika), cha kukushauri we endelea kumshauri ikishindikana, basi mdogo wangu dunia ni yako na chaguo pia ni lako!
Tafakari haya na fanya maamuzi unayoona yanakufaa.