Naomba ushauri niende chuo gani kati ya TIA au IFM

N

ngwere96

Member
Joined
May 16, 2019
Messages
36
Points
95
N

ngwere96

Member
Joined May 16, 2019
36 95
Habar wana JF

Niimechaguliwa katika vyuo viwili TIA na IFM course ya uhasibu, nilikuwa nataka ushauri wapi wapo compitent ambapo kunamjenga mwanafunzi kujiajiri au kuajiriwa.

Naombeni msaada
 
I

Ilambo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
440
Points
195
I

Ilambo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
440 195
TIA ndo kila kitu ,jina LA chuo lenyewe linasadifu,content zao zipo vzr,ht ukiangalia prospectus yao
 
ommy clear

ommy clear

Senior Member
Joined
May 26, 2018
Messages
102
Points
195
ommy clear

ommy clear

Senior Member
Joined May 26, 2018
102 195
TIA ndo kila kitu ,jina LA chuo lenyewe linasadifu,content zao zipo vzr,ht ukiangalia prospectus yao
Broo usimpoteze mwenzako TIA uezi kuilinganisha na IFM hata kidogo ukweli acha ubaki kua ukweli IFM wako vizuri mnoo kuliko TIA
 
ommy clear

ommy clear

Senior Member
Joined
May 26, 2018
Messages
102
Points
195
ommy clear

ommy clear

Senior Member
Joined May 26, 2018
102 195
Ndugu itabaki kwako we mwenyewe wapi unapenda uende ila kulingana na swali lako IFM wako poa sana kuliko TIA so kwa vile uliomba ushauriwe me nakushauri nenda IFM ukakomae ndugu
Habar wana jf...nimechaguliwa katika vyuo viwili TIA NA IFM course ya uhasibu....nilikuwa nataka ushauri wapi wapo compitent ambapo kunamjenga mwanafunzi kujiajir au kuajiriwa
MSAADA
 
Witmak255

Witmak255

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2019
Messages
2,668
Points
2,000
Witmak255

Witmak255

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2019
2,668 2,000
IFM wako vizuri, japo sijasoma huko but huwezi kulinganisha na product za TIA
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
2,427
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
2,427 2,000
Kama unapenda chuo kisiwe na changamoto nenda TIA kidogo utapata salama

Kama unataka shule nenda Haifemu
 
adorabella

adorabella

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
467
Points
1,000
adorabella

adorabella

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
467 1,000
Nenda Tia Kama hutaki kuchosha akili nmesoma pale diploma nilienjoy kichizi hapana stress pale
 
sundoka

sundoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
1,301
Points
2,000
sundoka

sundoka

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2011
1,301 2,000
Kama unataka kuwa compitent na kuwa na soko zaidi nenda IFM. Ila uwe serious na kilichokupeleka maana msuli wa pale sio mchezo. Bata lipo na msuli ni mgumu ukineng'eneka itakula kwako
 
shinji jr

shinji jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2016
Messages
238
Points
500
shinji jr

shinji jr

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2016
238 500
Kasome IFM kama kweli upo competent na uweke juhudi kwny masomo...vinginevyo utajilaumu kabla ya mwaka kuisha
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,375
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,375 2,000
TIA... IFM kama unaenda kujiendeleza...


Cc: mahondaw
 
cabo

cabo

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
1,769
Points
2,000
cabo

cabo

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2016
1,769 2,000
Alaf nyie nyau mnao mshauri kwamba TIA sio kizuri mnazingua dogo nenda TIA kama unataka kufauru achana na mambo ya kufikiria ajira sijui ujinga wa competent competent gani kufauru kwanza hayo mambo mengine utaenda kuyapata huko huko chuo kama kuajiriwa au kujiajiri TIA is the best kwa Account IFM is the best kwa banking and finance mambo ya competent utayapata kazini kama ukiajiriwa au kama utajiajiri
 
cabo

cabo

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
1,769
Points
2,000
cabo

cabo

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2016
1,769 2,000
IFM wako vizuri, japo sijasoma huko but huwezi kulinganisha na product za TIA
Kama hujasoma hapo unawezaje kulinganisha yani unaisifia product ya gucci kwa kusikia kwa watu wakati wewe hata kuivaa hujawai wala kuiona utomaso huo
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
5,689
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
5,689 2,000
Habar wana JF

Niimechaguliwa katika vyuo viwili TIA na IFM course ya uhasibu, nilikuwa nataka ushauri wapi wapo compitent ambapo kunamjenga mwanafunzi kujiajiri au kuajiriwa.

Naombeni msaada
TIA JAU BRO KIMBILIO LA WANA LILE ZAMA IFM MJINI HAPO MAMBO MWAKE.
SINA EXPERIENCE NA MITAALA YA BUSINESS ILA IFM IKO VEMA KUSHINDA TIA.
 
bukoba04

bukoba04

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
1,381
Points
2,000
bukoba04

bukoba04

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
1,381 2,000
sijawahi kupitia vyuo tajwa, ila IFM wanaajiliwa sana kutokana na compitience yao...

kipindi natafuta ajira, mpka mchakato wa mwisho wa Oral Interview unawakuta wapo zaid ya 7 kwa 13
 

Forum statistics

Threads 1,334,601
Members 512,059
Posts 32,481,065
Top