Naomba ushauri kuhusu kuoa mwanamke aliyenizidi umri

Naomba ushauri kuhusu kuoa mwanamke aliyenizidi umri

ARJI

Member
Joined
Jul 25, 2017
Posts
41
Reaction score
53
Nimepata mwanamke mwenye sifa zote nilizokua natafuta tatizo kanizidi umri miaka mitatu naomba ushauri wenu sababu kuna wakubwa zangu humu wamepitia mambo mengi naomba kujua ni madhara gani au changamoto gani nitazipata endapo nitaoa mwanamke aliyenizidi umri?

Nategemea ushauri wakunijenga sio kashifa, natanguliza shukrani.
 
Hata angekuzidi kumi oa ndugu yangu siku hzi ni heri uoe mwanamke aliekuzidi umri ili atakapokuwa anazid kuzeeka ww bado unakuwa na nguvu lakn nwdays ndoa zimekuwa kilio kwa baadhi wa wanawake walioolewa na wanaume waliowazid umri maana wakat wao damu bado ya moto wanaume wao tayari presha,kisukari n.k zmeshashika hatamu so kuhudumia imekuwa mtihani unakuta wanawake wanatoka nje ya ndoa zao ukiliza source hawaridhishwi so mkuu ww Oa.
 
Hata angekuzidi kumi oa ndugu yangu siku hzi ni heri uoe mwanamke aliekuzidi umri ili atakapokuwa anazid kuzeeka ww bado unakuwa na nguvu lakn nwdays ndoa zimekuwa kilio kwa baadhi wa wanawake walioolewa na wanaume waliowazid umri maana wakat wao damu bado ya moto wanaume wao tayari presha,kisukari n.k zmeshashika hatamu so kuhudumia imekuwa mtihani unakuta wanawake wanatoka nje ya ndoa zao ukiliza source hawaridhishwi so mkuu ww Oa.
Asante mkuu
 
Ukweli mi napenda aliyenixidi umri,kwa maoni yangu hakuna tatizo kwani nimeona mwanamke amemzidi mwanaume hadi miaka 10 lakini wanashi poa,mimi kaka yangu kaoa mwanamke mkubwa lakini Leo wanamiaka zaidi ya 17 na bado wanaheshimiana

Sent using Jamii Forums mobile app
Shukran
 
Oa tu. Umri ni mamba tu. Maadam ana vigezo vingine unavyotaka hakuna shida kiongozi
 
Swala la umri muhimu ila kama unaishi maisha ya kicelebrity itakuwa sawa.

Maana kama unapambana na hali zetu mtaani hapo mkuu kwa upande wangu umri muhimu kumzidi hamna mambo ya kujifariji.


Ila sikiliza moyo wako mkuu kipenda roho.
 
Age is just a number wanavosema wazungu as long as mmependana muoe tu
Uma mpigia chapwoo mwanamama mwenzio...! Huyu jamaa naona anatafuta kufa mapema..!
 
Swala la umri muhimu ila kama unaishi maisha ya kicelebrity itakuwa sawa.

Maana kama unapambana na hali zetu mtaani hapo mkuu kwa upande wangu umri muhimu kumzidi hamna mambo ya kujifariji.


Ila sikiliza moyo wako mkuu kipenda roho.
Asante kwa ushauri
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom