Naomba ushauri kuhusu diploma ya mechanics!

Mlt

Member
Jun 22, 2017
33
95
Naomba ushauri nataka nikasome diploma ya mechanics!! Sasa sijui kama kwa upande wa ajira itakuwa poa au la!! Ushaur wenu muhuni kwangu
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
43,844
2,000
sasa mkuu unasoma ili ukaajiriwe..kwa nini usiwaze na kujiajiri...

Anyways nisikukatishe tamaa, kama unaona uko fit nenda kasomee uwe na fani yako..mambo yatajipa huko mbele huwezi kujua
 
  • Thanks
Reactions: Mlt

yang

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
634
1,000
Kasome civil engineering piga chini hiyo mechanical
But kama ni passion yako haswa kasome hiyo hiyo mechanical
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom