Haujui unachoongea,You never forgive a cheating woman.you guys ndo ambao mna compromise manhood mnaingiza uanamke kwenye uanaume.Usimuache mkeo nduguyangu baki na mkeo kwa manufaa yako na watoto waku,
Mno kakaNa ndo kinachoumiza ukifikiria ivyo.style Gani ilitumika??goli ngapi??alilia au kimya?alimwagia umo sado,Lita au kijiko??inauma
Kama hukumkuta bikra.. hayo mawazo yako yote ni batiliNa ndo kinachoumiza ukifikiria ivyo.style Gani ilitumika??goli ngapi??alilia au kimya?alimwagia umo sado,Lita au kijiko??inauma