Naomba ushauri juu ya Masters ya Development Studies

Bab fei

Member
Apr 16, 2020
19
45
Hello,

Mimi ni kijana mwenye umri 26. Muhitimu wa shahada ya ualimu Chuo Kikuu cha Dar es Salaam mwaka 2016.

Nategemea kujiunga mwaka huu shahada ya pili ya development studies sasa wakuu naomba ushauri wa masters ya development studies.

Zipi faida zake kwenye soko la ajira.

First degree GPA 3.9
 

prof kisambuka

Senior Member
Mar 13, 2015
121
250
Nakushauri kajiendeleze huko huko Education kuna course kma MAED, MEMA, MASP ni nzuri sana.

Ukihitimu zitakusaidia kukupa promotion kama unapractice Ualimu au any related post mf. exams officer popote (private/govt) kutokana na kuwa na Ubobevu kwenye taaluma ya Education.

Lakin pia itakusaidia kuomba ajira za Assitant Lecturer posts vyuoni ingawa kwa hyo GPA ya UG inaweza kuwa rahis kuajiriwa vyuo vya private kuliko vya serikali.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

JaphetJacob

Member
Dec 11, 2015
85
125
Anaajiriwa vizuri tu serikalini. Pitia waraka mpya wa TCU wameshusha vigezo kutoka 3.8 mpka 3.5 kutokana na uhaba wa walimu vyuoni. Umetolewa December 2019.

Labda useme na kigezo cha competition. Kuhusu Course yenye fursa kila Course ina fursa ni wewe tu na connection zako.
 

Wordsworth

JF-Expert Member
Jan 14, 2019
594
1,000
Upo vizuri. Ulishawahi kuwaza kusoma mambo ya media au television? Kwa sababu huko mbeleni utapata channel nyingi na uwanja mpana zaidi katika maisha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom