Naomba ushauri gari yangu inakula sana mafuta

King999

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2019
Messages
765
Points
1,000

King999

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2019
765 1,000
sawa
Kama umebadilisha plugs na tatizo linaendelea badilisha plug wires na ka-test injectors kama zinafanya kazi.

Aisee! Hapo jamaa wamekufunga kamba, nakushauri uende kabadilishe fuel filter.

Kwa kuwa gari yako ni ya zamani nenda kafanye compression test kuangalia kama engine ina compression yakutosha. kama engine haiko sealed vizuri (kutokana na umri wake) itakuwa na compression ndogo na hivyo kuifanya ile mafuta mengi.
 

King999

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2019
Messages
765
Points
1,000

King999

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2019
765 1,000
Duh kazi ipo asee yaani pesa niliyotumia mpaka sasa sidhani kama nitaendelea kuihangaikia
Kama umebadilisha plugs na tatizo linaendelea badilisha plug wires na ka-test injectors kama zinafanya kazi.

Aisee! Hapo jamaa wamekufunga kamba, nakushauri uende kabadilishe fuel filter.

Kwa kuwa gari yako ni ya zamani nenda kafanye compression test kuangalia kama engine ina compression yakutosha. kama engine haiko sealed vizuri (kutokana na umri wake) itakuwa na compression ndogo na hivyo kuifanya ile mafuta mengi.
 

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
9,621
Points
2,000

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
9,621 2,000
Kwa uzoefu gari nyingi hasa ambazo sio 4wd,hasa gari ndogo zikishavuka mileage ya 150,000 huwa zinasumbua sasa,sijajua ya kwako ina shida gani maana maelezo yote yaliotelewa hapo juu ili kukusaidia yanagharimu hela nyingi na si lazima kila garama utakayoingia itakuwa tiba,kwahiyo mkuu kwa ushauri,kama hiyo gari umeipenda sana nunua engine nyingine or else iuze ili uongeze hela kidogo ununue nyingine...
 

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,031
Points
1,225

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,031 1,225
Kwa uzoefu gari nyingi hasa ambazo sio 4wd,hasa gari ndogo zikishavuka mileage ya 150,000 huwa zinasumbua sasa,sijajua ya kwako ina shida gani maana maelezo yote yaliotelewa hapo juu ili kukusaidia yanagharimu hela nyingi na si lazima kila garama utakayoingia itakuwa tiba,kwahiyo mkuu kwa ushauri,kama hiyo gari umeipenda sana nunua engine nyingine or else iuze ili uongeze hela kidogo ununue nyingine...
Huyo atakaemuuzia atatibuje hiyo shida? Tuwe na upendo Jaman
 

King999

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2019
Messages
765
Points
1,000

King999

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2019
765 1,000
Kwa uzoefu gari nyingi hasa ambazo sio 4wd,hasa gari ndogo zikishavuka mileage ya 150,000 huwa zinasumbua sasa,sijajua ya kwako ina shida gani maana maelezo yote yaliotelewa hapo juu ili kukusaidia yanagharimu hela nyingi na si lazima kila garama utakayoingia itakuwa tiba,kwahiyo mkuu kwa ushauri,kama hiyo gari umeipenda sana nunua engine nyingine or else iuze ili uongeze hela kidogo ununue nyingine...
dah naskitika sana
 

Forum statistics

Threads 1,389,435
Members 527,930
Posts 34,025,318
Top