Naomba unisikilize tu!


Dijovisonjn

Dijovisonjn

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
462
Points
195
Dijovisonjn

Dijovisonjn

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
462 195
naweza kuandika ujumbe mreeeeefu wenye maneno meeeengi yasiyo na maana na yenye maana kwa kukuelezea kitu kidogo sana ila sitofanya hivyo, kwa maneno machache naomba nikuambie mtanzania mwenzangu kuwa 'SIASA IPO KWA AJILI YA KUKUJENGEA (WEWE MWENYEWE) HESHIMA AU KUKUTUMIA WEWE KUWAJENGEA WENGINE HESHIMA!
TAFADHALI NDUGU YANGU MTANZANIA USIKUBALI KUTUMIWA KUWAJENGEA WENGINE HESHIMA!!!


note; na mwenye masikio na asikie!
 
T

toxic

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
772
Points
195
T

toxic

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
772 195
naweza kuandika ujumbe mreeeeefu wenye maneno meeeengi yasiyo na maana na yenye maana kwa kukuelezea kitu kidogo sana ila sitofanya hivyo, kwa maneno machache naomba nikuambie mtanzania mwenzangu kuwa 'SIASA IPO KWA AJILI YA KUKUJENGEA (WEWE MWENYEWE) HESHIMA AU KUKUTUMIA WEWE KUWAJENGEA WENGINE HESHIMA!
TAFADHALI NDUGU YANGU MTANZANIA USIKUBALI KUTUMIWA KUWAJENGEA WENGINE HESHIMA!!!


note; na mwenye masikio na asikie!
Huu ni ukweli usiopingika,imesimama hii mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,284,370
Members 494,064
Posts 30,822,861
Top