S sipavange Senior Member Joined Apr 10, 2012 Posts 124 Reaction score 20 Apr 13, 2012 #1 Nimetamani kwa muda mrefu sana kuwa nanyi katika kisima hiki cha mjadala kwani nimekuwa nikifaidika sana kwa kusoma mawazo yenu.Nami sasa nimeona bora nijiunge nanyi ili niweze kutoa mchango wangu.
Nimetamani kwa muda mrefu sana kuwa nanyi katika kisima hiki cha mjadala kwani nimekuwa nikifaidika sana kwa kusoma mawazo yenu.Nami sasa nimeona bora nijiunge nanyi ili niweze kutoa mchango wangu.
BAGAH JF-Expert Member Joined Jan 17, 2012 Posts 4,523 Reaction score 1,060 Apr 13, 2012 #2 karibu sana...uamuzi wa busara!..
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Apr 14, 2012 #3 Karibu sana
Blaki Womani JF-Expert Member Joined Feb 28, 2011 Posts 11,228 Reaction score 13,450 Apr 14, 2012 #4 Karibu mkuu
C Chantaburi JF-Expert Member Joined Feb 23, 2012 Posts 749 Reaction score 194 Apr 14, 2012 #5 Karibu sana jukwaani
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Apr 14, 2012 #6 Umefanya jambo la busara sana kujiunga nasi. Karibu...!
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,886 Reaction score 13,878 Apr 16, 2012 #7 Karibu sana JF mkuu.