hbi
JF-Expert Member
- Feb 6, 2011
- 678
- 298
Habari yenu wana jamvi, tumetengeza Database application kwa ajili ya kuhifadhi taarifa za watu waliobatizwa. Mtu akibatizwa anasajiliwa kwenye database kwa kuingiza jina lake, tarehe ya kuzaliwa, tarehe ya kubatizwa na taarifa zingine kama mtakavyoziona kwenye fomu ya usajili. Lengo kubwa ni kurahisisha upatiikanaji wa taarifa za watu walibatizwa, ili kujua mhusika anaishi wapi, alibatizwa lini, mawasiliano yake, michango anayoitoa nakadhalika. Pia kuwe na uwezo wa kuprint taarifa hizo katika pdf.
Kwa sasa tumetoa version ya kwanza ya application hiyo, na tunaifanyia testing katika live server ili tuweze kuiboresha zaidi na kutoa final verison.
Naomba mtusaidie katika testing, unaweza kuingia kwenye application hiyo na kujaribu kufanya kitu kulingana na maelezo niliyotoa, kisha utueleze mapungufu utakayoyaona ili tuweze kuboresha, ikiwa ni pamoja na urahisi wa kuitumia, "response time" unaporequest kitu, na fetures zingine zozote.
Username: admin
password: admin
Bofya hapa kuingia
Asanteni sana...
Kwa sasa tumetoa version ya kwanza ya application hiyo, na tunaifanyia testing katika live server ili tuweze kuiboresha zaidi na kutoa final verison.
Naomba mtusaidie katika testing, unaweza kuingia kwenye application hiyo na kujaribu kufanya kitu kulingana na maelezo niliyotoa, kisha utueleze mapungufu utakayoyaona ili tuweze kuboresha, ikiwa ni pamoja na urahisi wa kuitumia, "response time" unaporequest kitu, na fetures zingine zozote.
Username: admin
password: admin
Bofya hapa kuingia
Asanteni sana...