Naomba tanzania ya viwanda

Supervision

JF-Expert Member
Jun 16, 2016
265
250
Mheshimiwa raisi kwa tanzania ya miundo mbinu zikikamilika reli za umeme na viwanja vya ndege pamoja na bandari utakuwa umefanikiwa.

Lakini hili la viwanda liongezee mkazo.

Mikoa na miji mikubwa kama Mbeya,Arusha,Dar,Mwanza,Tanga na Mtwara nilisikia tu ahadi kuna viwanda vinajengwa ila naona kimya.


Naomba ongeza nguvu pia hapa
 

kirikou1

JF-Expert Member
Nov 8, 2016
3,951
2,000
In short huyu mtu hakujiandaa kushika madaraka ndio maana hana working plan and strategies anaenda tu kama dereva wa lori
 

Mkwaruu

JF-Expert Member
Mar 13, 2017
2,946
2,000
Barabara za majiji uliyoyataja zote ni mbovu cha ajabu ni zile za mjini
 

Allency

JF-Expert Member
Jan 27, 2011
4,930
2,000
Utangoja milele, wewe nunua cherehani nne basi utakuwa na kiwanda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom