Mother Confessor
JF-Expert Member
- Jan 7, 2016
- 18,684
- 45,615
Hahahahah....mika mambaaa
Kumbe yupo basi itabidi sheta aitwe Kima
Hapo sasa mh hivi haya majina yana copyright siku hizi usikute ni dili nijiandae mapema mhNa yule aliyekuwa analia jina lake kutumiwa na mbwa wa Alikiba vimeishia wapi?
Utakula za chembe shetta ooohShetta chonde chonde yasije yakakukuta yaliyomkuta Mr. Nice,
We still need you.
Msaga sumu namkubali sana kwenye uandishi.Stori yako ingenoga kama ingeandikwa na kuhaririwa na funds mmoja wa kuitwa Msagasumu