Naomba Serial Numbers za Generators za Dowans

Naomba Serial Numbers za Generators za Dowans

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Posts
18,069
Reaction score
25,173
Kwa wale walioko karibu na zilipo generatoirs hizo, naomba mtutundikie serial numbers za generator hizo ili tufuatilie kujua thamani yake halisi na mzunguko wake kwenye soko la dunia tangu zitoke kiwandani.
 
Mkuu hii info inaweza kukusaidia:

Power Plant Gas Turbine
Complete 120 mw power plant, consist of 4 TM2500 GE gas turbine packages and 1-LM6000PD gas turbine package, 50 hz, 11.5kv Brush Generator.

Power Plant Gas Turbine, Dowans Tanzania Ltd

Mkuu hizo ni specifications sio serial number. Machine nyingi zinaweza kuwa na specification za aina hiyo. serial number huwa ni moja tu kwa kila equipment na haijirudii kamwe hata kama equipment hiyo itaondoka sokoni au kwenye matumizi.
 
Waandishi wa habari hawakumuuliza bg al adawi wkt anaongea nao kuwa ile mitambo yake inagharimu kiasi gani?
 
Kwa wale walioko karibu na zilipo generatoirs hizo, naomba mtutundikie serial numbers za generator hizo ili tufuatilie kujua thamani yake halisi na mzunguko wake kwenye soko la dunia tangu zitoke kiwandani.

mkuu suala lako nalishughulikia, nikizipata nitaziweka jamvini.
 
Back
Top Bottom