Naomba Namba ya TRA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Namba ya TRA

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KVM, Jul 30, 2012.

  1. K

    KVM JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,814
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Nimepambana na udanganyifu mkubwa wa ukusanyaji kodi unaofanywa na watu ambao siyo waaminifu kwa kutumia jina la TRA. Mwenye namba simu nambako naweza kuripoti tatizo nililokutana nalo tafadhali anijuze. Sitaki kuelezea tatizo hilo mpaka hapo nitakapozungumza na mtu wa TRA.
     
  2. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,168
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nenda Takukuru.............. Au unatafuta refa kimtindo!
     
Loading...