Naomba namba au email ya katibu mkuu wizara ya elimu

wanan

Senior Member
May 11, 2011
141
225
Habari naomba mawasiliano ya katibu mkuu sbb mwanangu amefukuzwa shule ya sbb wastani wake upo chini 41.natanguliza shukuran za dhati
 

Mwalimu Ntuntu

JF-Expert Member
Jun 3, 2016
268
250
Hii anwani ya Katibu Mkuu binafsi sina ila ikipatikana itanisaidia sana maana ninaihitaji sana na mm
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom