Naomba mwenye wimbo Jay Dee-Siku Hazigandi(Guitar Version)Remix anisaidie kuupata

Kajolijo

JF-Expert Member
May 30, 2016
3,384
2,000
Nenda kwa wale wanaokngiza nyimbo kwenye simu nna uhakka huwez kuzungukia watano hujaupata
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,691
2,000
Ningekuwa nao ningekupa mkuu ila mambo yamebadirika mkuu,hivi sasa SIKU ZINAGANDA kama barafu.Hali mbaya sana mitaani
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,471
2,000
Hata mimi naipenda sana hiyo slow version..ila niliisearch bila mafanikio... Labda hapa utapatikana...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom