Sawa! Apo utahitaji viti viwili Tzs 320,000
Utahitaji kodi ya frame (gharama inategemea na upo wapi)
Frame kama haina mlango wa vioo na unauhitaji andaa Tzs 550,000 pamoja na stickers zake Tzs 35,000.
Utahitaji vioo viwili(at least kwa kuanzia cha mbele na nyuma) Tzs 200,000
Kitu cha kukalia wateja Tzs 150,000
Kabati Tzs 100,000
Machine nzuri na imara ni Homecut na Wahl Tzs 130,000 moja.. zipo za Tzs 80,000(wahl) pia sio mbaya! utahitaji mbili
Vikolokolo vingine kama mataulo,powder,spirit etc unaeza andaa Tzs 45,000
Pia ongeza na gharama za radio au Tv au vyote!
Jumla ni kama Tzs 1,400,000 ukiongeza na kodi inaweza fika Tzs 1,700,000.