Naomba mwenye anwani za Taasisi ya kijani kibichi

AbouZakariya

JF-Expert Member
Mar 19, 2013
1,014
2,000
Habari wakuu,

Jamani jana mida ya asubuhi kati ya saa 1:30 na saa 2:00 asubuhi kupitia radio TBC nilisikia watu wakihojiwa, hao jamaa walikuwa wakihamasisha ufugaji wa mende pamoja na ukulima wa strawbery na mchaichai. Nilivutiwa na maelezo yao, lakini sikuwahi kusikia wakitaja namba zao za simu ama mahala ilipo hiyo taasisi.

Kwa hiyo wadau nimekuja kwenu, kwa mwenye kujua mawasiliano yao au mahala zilipo ofisi zao kwa hapa DSM anijuze.

Natanguliza shukrani.
 

zinj

JF-Expert Member
Jan 1, 2013
978
1,000
Kwanini PM, mbona tbc walikuwa public?
Mkuu:
Una haki kuuliza kwa nini, sababu kubwa kwangu ni kuwa, anuani kamili ya ofisi sina lakini nina namba za simu binafsi za wahusika, inawezekana wanapenda/hawapendi namba zao za simu kujulikana kwa umma. Hata hivyo Ofisi zao zipo Kimara Temboni elekea kwenye Bar ya Hoja mita 50 kulia jirani na nyumba ya Mzee Mwanache. Samahani sana Mkuu.
 

Naby Keita

JF-Expert Member
Oct 20, 2011
4,138
2,000
Duh nilidhani kijani kibichi mmea wa anko bob male nikajua ushatambuliwa hadi sa hivi una taasisi yake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom