raia halisi
Member
- Sep 14, 2016
- 7
- 0
Ndg zangu wenye utaalamu wa ufugaji kuku naomba nipewe elimu, nahitaji kuanza ufugaji
Tanzania siku hizi kila mtu anataka kufuga kuku lete hela tukuuzie hawa bata bukini ni fursa mpya hiiNdg zangu wenye utaalamu wa ufugaji kuku naomba nipewe elimu, nahitaji kuanza ufugaji
Wanauzwaje hawa??Tanzania siku hizi kila mtu anataka kufuga kuku lete hela tukuuzie hawa bata bukini ni fursa mpya hiiView attachment 429036
0659343215weka namba yako ya whatsaup ili uungwe kwenye magroup husika
Tanzania siku hizi kila mtu anataka kufuga kuku lete hela tukuuzie hawa bata bukini ni fursa mpya hiiView attachment 429036
Dume na jike 300,000/ tuUnauzaje kijana?
300,000 Kwa pairWanauzwaje hawa??
Mkuu umekosea kuandika hiyo sifuri ya mwisho au ndo umemaanisha Bata wawili ni laki Tatu??300,000 Kwa pair
0625579184weka namba yako ya whatsaup ili uungwe kwenye magroup husika
Laki tatu unapata jike .na dumeMkuu umekosea kuandika hiyo sifuri ya mwisho au ndo umemaanisha Bata wawili ni laki Tatu??
Kwema kaka nataka uniunge hilo group lenye hits za ufugaji0659343215
Ushauri wangu ni.Jaribu kutumia muda wako mwingi kusoma vitabu na machapisho mbalimbali juu ya ufugaji wa kuku yapo mengi sana,pia tafuta wafugaji wengine uwatembelee ukajifunze zaidi,nadhani utafaidika sana kuliko haya magroup ya wassap.Ndg zangu wenye utaalamu wa ufugaji kuku naomba nipewe elimu, nahitaji kuanza ufugaji