Naomba Msaada.


S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,718
Likes
4,088
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,718 4,088 280
Ninataka kwenda kununua simu ila kuna mtu kaniambia muda huu kuwa zipo za tigo za promotion zenye wap. Nataka kununua mpya kabisa dukani. Zinauzwa shilingi ngapi? Anayejua naomba anijulishe.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
mkuu nenda kwenye maduka yao au fanya utafiti hukohuko maduka..
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
ni bora ukaufata ushauri wa ndechitia utakusaidia sana
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,718
Likes
4,088
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,718 4,088 280
Nashukuruni wakuu, kesho nitaenda ila nia yangu ilikuwa ni kupata clue ya hizo simu kwa mtu anayezijua cause kesho nitaenda halafu nizione nisizipende then nitakuwa nimepoteza muda wangu bure. Hakuna mfanyabiashara atakayekwambia bidhaa yake ina matatizo. HII NDO ILIKUWA MAANA YANGU. Thanks though, USIKU MWEMA.
 

Forum statistics

Threads 1,236,017
Members 474,928
Posts 29,243,405