Naomba msaada


T

Tanganyika50

Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
99
Likes
10
Points
15
T

Tanganyika50

Member
Joined Dec 8, 2011
99 10 15
Wadau kwa siku mbili mfululizo najaribu kupata shule walizopangiwa wanafunzi wa darasa la saba mwaka huu (2016) bila mafanikio.Je kuna mtu anaweza kunijuza wapi naweza kuyapata?au akaniwekea link ya website yenye nayo.Nimejaribu websites za necta na moe bila mafanikio na website zingine ukifungu zinakuletea picha za ngono tu.
Natanguliza shukrani.
 

Forum statistics

Threads 1,274,229
Members 490,639
Posts 30,505,592