me nafikiri njia ambayo itakuwa salama zaidi ni hiyo yakusema umevamiwa na vibaka umeng'atwa....tafuta siku nyakati za usiku muambie unaelekea polisi kutoa taarifa wakupe PF3 unaenda hospital kutibiwa umevamiwa na vibaka na mmoja ulikuwa umempiga roba kali akakuuma kwenye kifua,ila akisema subiri muende wote muambie ngoja ukitoka huko utamjulisha maana upo na wasamaria wema ndo unaelekea hospital halafu simu unazima fasta unajifanya una haraka umepatwa na wenge la haraka na hatari,hata akipiga simu hupokei....baada ya masaa manne aua matano ndo unampigia sasa unamuambia wamekupiga sindano ya tetenasi halafu pale kwenye alama unaweka bandeji kwanza baada ya siku mbili unaitoa...