Naomba msaada wa mchanganuo wa kuezeka vyumba viwili

Naomba msaada wa mchanganuo wa kuezeka vyumba viwili

JAY THE SON

Member
Joined
Nov 26, 2017
Posts
43
Reaction score
33
Hakika nimeiona faida ya kuwa ktk jamii forum nimepata msaada mkubwa na bado naombeni ushauri zaidi

Naombeni mnisaidie mchanganuo Wa kuezeka vyumba viwili idadi ya Mbao
2@2 ni ngapi
4@2 ni ngapi
Natumia zile za futi 12
Bati ngapi( natumia za futi 10)
Misumali kiasi gani kenchi na Batu
Vyumba vina ukubwa Wa futi 10@9

Nisaidieni wadau
 
Hakika nimeiona faida ya kuwa ktk jamii forum nimepata msaada mkubwa na bado naombeni ushauri zaidi

Naombeni mnisaidie mchanganuo Wa kuezeka vyumba viwili idadi ya Mbao
2@2 ni ngapi
4@2 ni ngapi
Natumia zile za futi 12
Bati ngapi( natumia za futi 10)
Misumali kiasi gani kenchi na Batu
Vyumba vina ukubwa Wa futi 10@9

Nisaidieni wadau
unataka mbao tu bila mabati?
 
Back
Top Bottom