Naomba msaada wa mawazo

Naomba msaada wa mawazo

Mmalavi

Member
Joined
May 25, 2020
Posts
10
Reaction score
7
Nimemaliza kidato Cha 6 nimepata div. 4 point 18 yaani E, S kwakuwa ndoto zangu zilikuwa kuendelea na elimu ya chuo kikuu na kurudia mtihani wa kidato Cha 6 sitaki, je nikisoma foundation programme itanisaidia? Au nifanyeje ili nitimize malengo
 
Nimemaliza kidato Cha 6 nimepata div. 4 point 18 yaani E, S kwakuwa ndoto zangu zilikuwa kuendelea na elimu ya chuo kikuu na kurudia mtihani wa kidato Cha 6 sitaki, je nikisoma foundation programme itanisaidia? Au nifanyeje ili nitimize malengo
Je advance umesema combination gani?
 
Nimemaliza kidato Cha 6 nimepata div. 4 point 18 yaani E, S kwakuwa ndoto zangu zilikuwa kuendelea na elimu ya chuo kikuu na kurudia mtihani wa kidato Cha 6 sitaki, je nikisoma foundation programme itanisaidia? Au nifanyeje ili nitimize malengo
pitia NACTE Kisha chuo kikuu
 
pitia NACTE Kisha chuo kikuu
Kuna watu walinishauri nisome foundation programme kwa mwaka mmoja Sasa siamin Kama Ni programme salama kwa malengo yangu na kuhusu NACTE pia nahisi sijakidhi vigezo kwa kozi mbalimbali
 
Back
Top Bottom