Naomba msaada wa kujua haya yafuatayo..

Naomba msaada wa kujua haya yafuatayo..

mwinyigumba

Member
Joined
Nov 15, 2016
Posts
28
Reaction score
8
Katika miaka ya 2000 au 2001 kama sijakosea kampuni ya azam walikuwa wanatengeneza maji katika sachet yaani katika vifuko vya plastic, lakin baada ya muda wakaacha naomba kujua ni kwasababu gani waliacha utengenezaji wa hayo maji...najua jf wapo watu wanaufahamu nalo hili jambo na pengne walikua wahusika katika process mbalimbali za utengenezaji wake.....

Nia ya swali langu ni kutaka kufahamu sababu zilizofanya maji haya kuacha kuzalishwa aidha zilikua ni sabab za kimasoko au kiserikari...nina idea ya kutaka kuanzisha kiwanda kidogo cha kuzalisha maji haya......

Natanguliza shukrani zangu za dhati.
 
Na kama kikwazo kikubwa kilikua ni mazingira...kampuni zinazotengeneza bidhaa kama chama, maziwa na bidhaa nyingine zinazo relate na hzo waliwezaje kukabiliana na changamoto hyo..
 
Mkuu tamko lilitoka
Kuwa ni marfuku kuuza hayo maji , sababu plastic inachafua mazingira
 
Back
Top Bottom