Naomba msaada wa kisheria


R

Ren g

Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
18
Likes
0
Points
0
R

Ren g

Member
Joined Mar 27, 2013
18 0 0
Baba yangu amemteketeza mama yangu na kwa sasa anauza mali za familia kuna shamba la hekali 400 linataka kuuzwa je mama achukue hatua gani kisheria kuepusha uuzaji wa ilo eneo? Na vile vile yupo tayari kutengana nae ili nae afaidike na mali waliochuma pamoja hatua za kisheria tafadhari wadau
 
Mapondela

Mapondela

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
457
Likes
6
Points
35
Mapondela

Mapondela

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
457 6 35
Baba yangu amemteketeza mama yangu na kwa sasa anauza mali za familia kuna shamba la hekali 400 linataka kuuzwa je mama achukue hatua gani kisheria kuepusha uuzaji wa ilo eneo? Na vile vile yupo tayari kutengana nae ili nae afaidike na mali waliochuma pamoja hatua za kisheria tafadhari wadau
muambie aende tamwa watamsaidia. Afanye haraka
 
F

Frankness

Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
F

Frankness

Member
Joined Aug 24, 2011
66 0 0
afungue kesi mahakamanni na tena aombe injuction order ya haraka iwezekanavyo ili mahakama iingilie kati hilo swala na wamuamuru baba yako kuacha anayoyafanya mpka mahakama itakapofikia uamuzi..
 

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878