Naomba msaada wa JF doctors.


Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
Salaam! Wakati nakojoa (haja ndogo) nasikia maumivu makali sana,na rangi ya mkojo ipo kama ya brown! JF doctors naomba msaada wenu. Asante.
 
Nanren

Nanren

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2009
Messages
1,789
Likes
235
Points
160
Nanren

Nanren

JF-Expert Member
Joined May 11, 2009
1,789 235 160
Nenda hospitali ukapime mkojo.
 
Mdau Mkuu

Mdau Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
236
Likes
26
Points
45
Mdau Mkuu

Mdau Mkuu

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
236 26 45
dalili za mwanzo za ngoma,duh!
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
7
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 7 35
mzee kachek fasta sana,yawezakua umepata STD.kuchelewa kupata tiba kunaongeza uwezekano wa ugonjwa kuua kabisa viungo vyako vya uzazi
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
Asanteni wakulu kwa ushauri wenu..:happy:
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
una kunywa maji kwa wingi?kama ndio badi inawezekana ikawa UTI,zo mm si Dr lkn najua kutumia vyoo watu wengi pia huleta magonjwa mlipuko,nenda hsp watakupa dawa,pole sana wahi mapema kabla halijawa tatizo kubwa.
 
L

Lady

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2010
Messages
282
Likes
24
Points
35
L

Lady

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2010
282 24 35
Nenda hosipitali ndugu, pia jitahidi kunywa maji mengi!
 
P

Preacher

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2008
Messages
328
Likes
3
Points
0
P

Preacher

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2008
328 3 0
kunywa maji mengi - mwili uko dry huo - lazima mkojo wako uhakikishe uko mweupe - kama maji masafi - siyo kama maji ya bomba machafu ya ruvu................ pia jicheki kama unakula chumvi nyingi ........... otherwise kama walivyoshauri wengine - nenda kapime mkoja hospital
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
Asanteni wakuu. Maji nakunywa kawaida. Wakati mwingine nakunywa mengi,wakati mwingine kidogo. Nimeenda hospitali na daktari kasema tatizo linaweza kua limesababishwa na kuchangia vyoo,maji yasiyo safi au kuambukizwa kutokana na tendo la ndoa. Nimepewa dawa,nimeshaanza kunywa na zimeshaanza kufanya kazi,kwani sasa nikikojoa sisikii maumivu na mkojo umeanza kurudi katika rangi yake ya kawaida. Asanteni sana kwa ushauri wenu.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,437
Likes
1,430
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,437 1,430 280
Asanteni wakuu. Maji nakunywa kawaida. Wakati mwingine nakunywa mengi,wakati mwingine kidogo. Nimeenda hospitali na daktari kasema tatizo linaweza kua limesababishwa na kuchangia vyoo,maji yasiyo safi au kuambukizwa kutokana na tendo la ndoa. Nimepewa dawa,nimeshaanza kunywa na zimeshaanza kufanya kazi,kwani sasa nikikojoa sisikii maumivu na mkojo umeanza kurudi katika rangi yake ya kawaida. Asanteni sana kwa ushauri wenu.
kaka...peku nini?
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
QUOTE=hashycool;kaka...peku nini?

Kaka iyo ni moja ya sababu iliyotolewa na daktari. Mimi sipo kwny Pekupeku Stars. So iyo si sababu ya mimi kupata tatizo ilo. Cheki pia na sababu zingine. Asante.
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Salaam! Wakati nakojoa (haja ndogo) nasikia maumivu makali sana,na rangi ya mkojo ipo kama ya brown! JF doctors naomba msaada wenu. Asante.
UTI!!! wacha mchezo mchafu. au bado hujatahiriwa? nenda hospitali kapime lakini la muhimu zingatia usafi hasa wa chupi, tumia maji moto uendapo haja kubwa na ndogo kujisafisha. Inaweza kukusaidia pia. kama uko mahala hakuna maabara ya maana kula vitunguu swaumu kila siku asubuhi na jioni vipunje 3 kwa wiki moja
 
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
12,816
Likes
8,578
Points
280
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined Jun 21, 2010
12,816 8,578 280
Salaam! Wakati nakojoa (haja ndogo) nasikia maumivu makali sana,na rangi ya mkojo ipo kama ya brown! JF doctors naomba msaada wenu. Asante.
Huna sababu ya kuwa na shaka kuhusu majibu ya kutisha niliyoyasoma.
Mkojo huchujwa katika figo, na hupitia mjia ya mkojo kutoka. Maumivu yatokanayo yanaweza kuwa yamesababishwa na mambo anwai. Si rahisi kufikia conclusion kwa maelezo yako mafupi. Inabidi tupate historia fupi ya tatizo na ukweli utokanao. Mkojo kuwa wa njano yaweza kuwa upo concentrated sana, au kuna excess bilirubin breakdown in the body n.k. Maumivu yawezasababishwa na mambo mengi ikiwa pamoja na maradhi kama Gonnorrhea n.k. Napenda kukuhakishia kuwa maumivu ya mkojo si dalili za uwepo wa ngoma moja kwa moja.
Kwa ushauri wangu, inabidi uonane na Daktari ili apate history yako vizuri na nina hakika atakutuma vipimo vya maabara to rule out other factors which could have similarity in presentation. Hakuna jibu la mkatao na sahahihi unaweza kupata hapa bila vitu hivyo viwili.
 

Forum statistics

Threads 1,236,546
Members 475,191
Posts 29,261,834