RGforever
JF-Expert Member
- Apr 3, 2011
- 6,877
- 5,446
Nilikuwa na tumia modem ya VODACOM model mpya iliyochakachuliwa ,, sasa nika uninstall kuja kuirudisha tena inakuwa ina connect kwa muda fulani tu unareceive data ila baadae inagoma kabisa hupati access tena ya internet.. nika uninstall tena ila tatizo liko pale pale unapata access ya internet baadae inagoma tena..
ila hiyo modem ukiweka kwenye computer nyingine inafanya kazi kama kawaida wala haigomi, nikachukua modem ya tigo nayo inafanya hivyo hivyo.. sasa nikajua tatizo ni komputa yangu mwenyewe na sijui hili tatizo linasababishwa na nini...
kwa aliyewahi kukutana na tatizo hili anijuze na nifanyeje. ASANTENI
ila hiyo modem ukiweka kwenye computer nyingine inafanya kazi kama kawaida wala haigomi, nikachukua modem ya tigo nayo inafanya hivyo hivyo.. sasa nikajua tatizo ni komputa yangu mwenyewe na sijui hili tatizo linasababishwa na nini...
kwa aliyewahi kukutana na tatizo hili anijuze na nifanyeje. ASANTENI