Naomba msaada picha zangu.


mwamajinja mapunga

mwamajinja mapunga

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2014
Messages
1,083
Likes
516
Points
180
mwamajinja mapunga

mwamajinja mapunga

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2014
1,083 516 180
Habari wadau naomba msaada picha zangu nikipiga kwa simu kuzielekeza ziwe saved kwa memory card zinatoa hyo rangi kwa picha, lkn nikisave kwa phone memory zinakaa sawa tatizo ninini??? Msaada please

 
MOST WANTED

MOST WANTED

Senior Member
Joined
Aug 16, 2011
Messages
157
Likes
69
Points
45
MOST WANTED

MOST WANTED

Senior Member
Joined Aug 16, 2011
157 69 45
Memory card inaweza kuwa ina tatizo mkuu
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,673
Likes
9,687
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,673 9,687 280
simu ina megapixel ngapi? memory card ni class ngapi? ni original?
 
Warrior

Warrior

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2013
Messages
553
Likes
71
Points
45
Warrior

Warrior

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2013
553 71 45
1. Memory card inaweza kuwa ina bad sectors jaribu kufanya file system repairing na cmd kwa sababu soon itaanza data corruption.
2. Memory card inashindwa kuwrite data kutokana na speed ndogo. Angalia kama inaanzia class ten angalau speed ya kuwrite data itakuwa ni kubwa.
3. Pia, make sure hakuna resources nyingi zinazotumia sd card yako. mf. kama umeset sd card iwe primary storage ni lazima kitu kama hiki kitatokea kwa sababu speed ya kuwrite data itapungua endapo utakuwa unatumia sd card kama itakuwa primary storage.
 

Forum statistics

Threads 1,273,253
Members 490,339
Posts 30,475,425