Naomba msaada Nina miaka miwili au mitatu sili chakula vizuri

Naomba msaada Nina miaka miwili au mitatu sili chakula vizuri

sontable

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2018
Posts
261
Reaction score
536
Samahani naomba msaada wa mawazo au kama Kuna mtu amewahi pitia Hali Kama yangu anisaidie maana Nina miaka mitatu saivi sili chakula vizuri maana naweza ingia mgahawani au hata nikipika nakula kidogo sana na hamu ya kula inaisha kabisa.

Na kujikuta naacha chakula chote kwa ufupi ni kuwa njaa haiumi kwenda kula najilazimisha maana naweza kaa asubuhi mpaka jioni bila kula na njaa isiume kabisa na hata ikiuma nikienda kula nakula Kama naonja then chakula naacha Tena naombeni msaada kwa wazoefu wa haya mambo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole mkuu Mungu akuganyie wepesi wanakuja wazee wa Ushauri.
 
Mkuu inapaswa ukatembelee wale Maspecialist wa vyakula na dawa, wanaweza kuwa suluhisho zaidi.
 
Nadhani pia gesi ikizidi huwa hvyo pia nakushauri upande wa tiba lishe zaidi.
 
Ila tusaidie kwanza ndugu ni vyakula gani inakua rahisi kwako kuvipata. Maana kuna ugali wa muhogo, sembe, dona kwa maharage, dagaa tembele.

Pia kuna wali, ndizi, nyama, samaki, maziwa. Sababu hata mimi huaga hivyo ila najijua kua vyakula ninavyovimudu sio ninavyovipenda.
 
Samahani naomba msaada wa mawazo au kama Kuna mtu amewahi pitia Hali Kama yangu anisaidie maana Nina miaka mitatu saivi sili chakula vizuri maana naweza ingia mgahawani au hata nikipika nakula kidogo sana na hamu ya kula inaisha kabisa...
Nilikua au naweza kusema huwa ninakutwa na hii hali mara kwa mara since 2016 mpaka now nakua sina hamu ya kula na wala njaa sina na ninakaa muda mrefu na njaa, nikajua ni minyoo lakini nilipima na kukutwa sina ugonjwa wowote!

Lakini nikaja gundua stress ndio zinanisumbua nakua natumia muda mrefu kuwaza...! Jaribu ku balance stress mkuu najua sie wanaume kukaa bila kuwaza ni ngumu lakini isiwe too much at least naweza kula saiv japokua bado tatizo lipo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daah hii inaweza kuwa kweli Sasa utabalance vipi stress
Nilikua au naweza kusema huwa ninakutwa na hii hali mara kwa mara since 2016 mpaka now nakua sina hamu ya kula na wala njaa sina na ninakaa muda mrefu na njaa, nikajua ni minyoo lakini nilipima na kukutwa sina ugonjwa wowote!...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kila chakula ninachokipenda nakipata lakini bdo hivo yani nawaachia washkaji Kama ni kuku watakula
Ila tusaidie kwanza ndugu ni vyakula gani inakua rahisi kwako kuvipata. Maana kuna ugali wa muhogo, sembe, dona kwa maharage, dagaa tembele.

Pia kuna wali, ndizi, nyama, samaki, maziwa. Sababu hata mimi huaga hivyo ila najijua kua vyakula ninavyovimudu sio ninavyovipenda.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Inaonekana pia una tatizo la kupata choo kwa wakati, pole sana boss, tengeneza juice ya ukwaju kunywa kila siku asubuhi glass moja, itasafisha tumbo. Ukishaanza kupata choo kwa wakati basi njaa itaanza kukuuma kila muda.
 
Simple.. Tafuta dawa inaitwa Glibenclamide.. Kidonge cha milligram 5, kivunje katika vipande vitano vya mg 1. Meza kipande kimoja masaa mawili kabla ya mda wa mlo.. Ukitoka hapo hakikisha una pesa ya kula ugali sinia moja!
 
Samahani wakuu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] vp kwa wale tunaogonga menu ujazo wa paka haruki! Hv na cc inakuwaje au tufurahi tu kwa hii heavy appetite [emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umri wako ungesema mkuu na aina ya kazi au status ya maisha yako maaa vina athari kubwa katika tatizo lako!!
 
Back
Top Bottom