Naomba msaada: Mwenye Utaalamu Wa Ving'amuzi

Naomba msaada: Mwenye Utaalamu Wa Ving'amuzi

erique

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2010
Posts
587
Reaction score
579
Wakuu habari za j2,
Nahitaji kuwa na uwezo Wa kuona chanel tofauti tofauti kwa TV ya chumba kimoja na chumba kingine.

Yaani, kinga'amuzi kiwe kimoja, lakini kiunganishwe na TV 2 za vyumba tofauti, kisha mtu akiwa chumba kimoja awe anauwezo Wa kuangalia chanel tofauti na inayoangaliwa kwenye chumba kingine.

Naamini wataalam watakuwa wamenielewa, je hilo linawezekana? Nahitaji kuwa na kifaa gani? Wapi ntapata mtaalamu Wa kunisaidia hilo hapa dar es salaam?

Leteni maujuzi wakuu
 
Kwa ufaham wangu ninavyoelewa mm hapo lazima uwe na decoda au receiva ya pili, ila dish utatumia moja.
 
Kwa ufaham wangu ninavyoelewa mm hapo lazima uwe na decoda au receiva ya pili, ila dish utatumia moja.

Hapana hapo utanunua kifaa kinaitwa Transimiter Mfano watu wenye cable ndo wanatumia na unakuta wanahudumia watu 5,000 lakini kila mtu anaangalia channel anazozipenda!
 
Hapana hapo utanunua kifaa kinaitwa Transimiter Mfano watu wenye cable ndo wanatumia na unakuta wanahudumia watu 5,000 lakini kila mtu anaangalia channel anazozipenda!

kama gharama yake haizidi bei ya king'amuzi kingine ni vyema akanunua hyo transmita
 
Kwa ufaham wangu ninavyoelewa mm hapo lazima uwe na decoda au receiva ya pili, ila dish utatumia moja.

Tatizo nikoshakuwa na receiver mbili itabidi nilipie vifurushi kwa kila receiver, du!
 
Hii transmiter naipata wapi mkuu?
 
Back
Top Bottom