Naomba msaada: Mipapai inaangusha maua yote, mapapai hayashiki

ROKY

Senior Member
May 4, 2011
179
195
Wadau, nina mipapai kadhaa ya kisasa, lakini ikitoa maua yanaanguka yote, na hakuna mapapai yanayoshika.
Picha inaonyesha hapo chini.
Je? Tatizo ni nini ? Msaada wadau..
upload_2017-1-2_21-35-27.jpeg
 

ROKY

Senior Member
May 4, 2011
179
195
Angalia kiwango cha maji unachomwagilia kama kinatosha, huhitaji kuongeza kiasi kidogo pamoja nmbolea.
Au kuna dawa inaitwa thunder od, sina uhakika Sana Na jina ila wauzaji wanafahamu
Asante. Maji namwagilia ya kutosha, na mbolea niliweka, mwanzo niliweka mbolea ya ng'ombe, na baadaye nikaweka mbolea ya kuku.
Nitaitafuta hiyo dawa.
Thanks.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom