Haaah mwenye kujua amsaidie, haaaaaah maana mpaka kaaanza kunusa, kweli haamini kama zinazonuka ni zake haaaah.yani unanusa sperm zako !!! siku nyingine si utalamba [emoji23]
anyway huwa wanasema ukiwa hivo kula balanced diet na unywe maji mengi sana.
mwisho nakusihi sana acha kunusa sperm maana tutakupoteza
Hyo STD nshapima kumbuka ni miaka kama minne sasa nasikia hilo tatizo
Daktari wanasemaje?Jamani naombeni msaada mbegu zangu zinatoa harufu mbaya
Hii hali inanikosesha mpaka comfidence ya kugegeda. Wife wangu ni msafi kwakwel na hata mwenyewe ni msafi kilichonipelekea nijue mbegu zangu n hatari nikizimwaga nje na kuzinusa zinanuka vibaya hasa
Shida nkimwaga ndani wife anaumwa tumbo halafu sasa zinaanza kutoka ukeni na ile ile harufu mbaya. Naona ananipa moyo ila naona anachoka haniambii tu.
Msaada
Utakuwa na UDS hii ni STD mbaya usipoiwahi ikakuwahi utakuwa na hali mbaya sana
Wanawake wanavumilia mengi, unammwagia mwenzio acid nayeye anapokea tu anasema hakuna shida
Hata Komodo hanuki sperm aisee
Muulize ulete mrejesho.Mhusika nilimuonesha comment sijui hata anaendeleaje sijui alifata ushauri ama hakufata
Mtoa uzi ana Avatar ya kike hapo ndo nazidi kuchanganyikiwa.Duuuh pole kijana mwenzangu, ngoja tuwasubiri wajuz wa hiyo shida
DuhMtoa uzi ana Avatar ya kike hapo ndo nazidi kuchanganyikiwa.