FK21 JF-Expert Member Joined May 27, 2019 Posts 8,913 Reaction score 11,317 Aug 24, 2022 #1 Wakuu naomba majibu mdogo wangu ana sup ya hili SoMo anaitaji majibu
FK21 JF-Expert Member Joined May 27, 2019 Posts 8,913 Reaction score 11,317 Aug 27, 2022 Thread starter #2 Kumbe humu akuna wenye akili.
Ngalikihinja JF-Expert Member Joined Sep 1, 2009 Posts 34,637 Reaction score 38,029 Aug 27, 2022 #3 FK21 said: Kumbe humu akuna wenye akili. Click to expand... YAANI MTU AWE AMESOMA engineering HALAFU UMTEGEMEE AJE AKUJIBU HAYA MAKITU, akishindwa umwite hana akili..!! WE NDO UTAKUWA HUNA AKILI..!!
FK21 said: Kumbe humu akuna wenye akili. Click to expand... YAANI MTU AWE AMESOMA engineering HALAFU UMTEGEMEE AJE AKUJIBU HAYA MAKITU, akishindwa umwite hana akili..!! WE NDO UTAKUWA HUNA AKILI..!!
T Teknocrat JF-Expert Member Joined Oct 20, 2018 Posts 8,478 Reaction score 17,269 Aug 27, 2022 #4 FK21 said: Kumbe humu akuna wenye akili. Click to expand... Usilete maswali ya kusadikika... lete maswali ya uhalisia wa maisha kama sayansi, uhandisi na hisabati.....
FK21 said: Kumbe humu akuna wenye akili. Click to expand... Usilete maswali ya kusadikika... lete maswali ya uhalisia wa maisha kama sayansi, uhandisi na hisabati.....