Naomba msaada kwenye hili la NSSF

babu salu

Member
Jan 5, 2020
21
45
mm ni mwajiriwawa kampuni fulani hapa nchini mwajiri wangu ananikata nssf lkn kule hapeleki ni mwaka wa 3 sasa kila nikiangalia salio hamna kitu nifanyeje ili kuhakikisha pesa yangu inafika sehemu husika

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 

MwaikamboN

Member
Sep 21, 2020
23
45
mm ni mwajiriwawa kampuni fulani hapa nchini mwajiri wangu ananikata nssf lkn kule hapeleki ni mwaka wa 3 sasa kila nikiangalia salio hamna kitu nifanyeje ili kuhakikisha pesa yangu inafika sehemu husika

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
Aisee jaribu kuwacheki kwa simu yao Bure Huduma kwa Wateja 0800116773 utapewa Mwongozo hapo.
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
19,758
2,000
mm ni mwajiriwawa kampuni fulani hapa nchini mwajiri wangu ananikata nssf lkn kule hapeleki ni mwaka wa 3 sasa kila nikiangalia salio hamna kitu nifanyeje ili kuhakikisha pesa yangu inafika sehemu husika

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
Nenda offisi ya nssf yoyote tafuta mtu wa compliance officerz wamkague mwajiri wako, yani atapigiwa hesabu tangu alipokuajiri mpaka sasa
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
19,758
2,000
mm ni mwajiriwawa kampuni fulani hapa nchini mwajiri wangu ananikata nssf lkn kule hapeleki ni mwaka wa 3 sasa kila nikiangalia salio hamna kitu nifanyeje ili kuhakikisha pesa yangu inafika sehemu husika

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
Nenda offisini usipige simu kila mkoa na wilaya offisi za nssf zipo na zina wakaguzi wa kila eneo watakuja kumkagua mwajiri wako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom