Naomba Msaada kwa Anayejua kucheza na Software


Mawaiba

Mawaiba

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
418
Points
0
Mawaiba

Mawaiba

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
418 0
Habari zenu wakuu. Nime-install ArchCard-9 software kwenye computer yangu, lakini ipo katika Demo Mode, siwezi ku-save wala ku-print kazi yangu. Kama kuna anaejua jinsi ya kuchakachua naomba msaada. Sina CD.
 
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
490
Points
195
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
490 195
unatumia windows ya aina gani?.
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,958
Points
2,000
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,958 2,000
Kwa nini usinunue tu. Kama wewe ni architect by proffesional hiyo software inakusaidia kufanya kazi zako na kukuingizia. Lakini bado unataka kufanya ufisadi. Kweli kila mbongo ni fisadi
 
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,850
Points
1,195
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,850 1,195
Wadau msaidieni huyu ndugu, upo dar ?
 
Mawaiba

Mawaiba

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
418
Points
0
Mawaiba

Mawaiba

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
418 0
Kwa nini usinunue tu. Kama wewe ni architect by proffesional hiyo software inakusaidia kufanya kazi zako na kukuingizia. Lakini bado unataka kufanya ufisadi. Kweli kila mbongo ni fisadi
Mimi sio Professional Achtecturer. Nimejifunza kutumia software nyinyingi out of class. Apart from computer knowledge huwa najifunza mambo mengi out of class, Civil Engineering ikiwa ni mojawapo. Kwa hiyo if you feel o.k. just let me know, you won't loose anything.
 
nkyalomkonza

nkyalomkonza

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
1,164
Points
1,225
nkyalomkonza

nkyalomkonza

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
1,164 1,225
Jengeni tabia ya kununu vitu. Wizi sio mzuri
 
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
490
Points
195
Isaac Chikoma

Isaac Chikoma

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
490 195
nilfikiri upo dar nikuagize uchukue kama sehemu unayokaa ina internet ya voda 3g na una modem utawesa ukaingia kwenye torrents, au www.kat.ph.com ukaisearch udownload.
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,948
Top