Nisamehe mkuu, jana kimeo ninachotumia kilikuwa kinasumbua sana, hata mtu akiniquote nilikuwa sipati taarifa hadi niotee kwa kuingia kuingia kwenye post
Nisamehe mkuu, jana kimeo ninachotumia kilikuwa kinasumbua sana, hata mtu akiniquote nilikuwa sipati taarifa hadi niotee kwa kuingia kuingia kwenye post
yaani kama haujawai kumuona usipate taabu kwakuwa lazima atakuwa na kasoro tu itumie hho kasoro kwamba hakufai, maana haujaweza kumshawishi akuingize kwenye akili yake.hivyo usilazimishe kaka.
yaani kama haujawai kumuona usipate taabu kwakuwa lazima atakuwa na kasoro tu itumie hho kasoro kwamba hakufai, maana haujaweza kumshawishi akuingize kwenye akili yake.hivyo usilazimishe kaka.