Naomba msaada kuhusu DAAD scholarship ya Ujerumani

Gooodwin

Member
Sep 22, 2016
76
125
Habari wandugu, kwa yeyote yule ambae amewahi kupata scholarship ya Ujerumani kupitia DAAD Scholarship naombeni msaada nami nijaribu kuomba. nitashukuru kwa mawazo yenu.
 

Attachments

BIGstallion

JF-Expert Member
Sep 13, 2016
6,391
2,000
Nenda kwenye website yao download ile green form ijaze ile form inavotaka, then nenda pale Goethe institute watakupa maelekezo zaidi,

.ukiwa na gpa kuanzia 3.2 unaweza kuchaguliwa, afu nakushauri nenda pia pale ubalozi wa uingeleza wanascholarship mzuri wakati. Kam uu
 

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
7,894
2,000
Nenda kwenye website yao download ile green form ijaze ile form inavotaka, then nenda pale Goethe institute watakupa maelekezo zaidi,

.ukiwa na gpa kuanzia 3.2 unaweza kuchaguliwa, afu nakushauri nenda pia pale ubalozi wa uingeleza wanascholarship mzuri wakati. Kam uu
Ubalozi Hapa bongo au nje
 

Gooodwin

Member
Sep 22, 2016
76
125
Nenda kwenye website yao download ile green form ijaze ile form inavotaka, then nenda pale Goethe institute watakupa maelekezo zaidi,

.ukiwa na gpa kuanzia 3.2 unaweza kuchaguliwa, afu nakushauri nenda pia pale ubalozi wa uingeleza wanascholarship mzuri wakati. Kam uu[/QUOTE

AHSANTE SANA KWA CONSTRUCTIVE FEEDBACK.
 

KANYEGELO

JF-Expert Member
Nov 12, 2019
856
1,000
Chuo gani unachotaka kusoma ujerumani - mi nimesomea PASAU UNIVERSTY - UJERUMANI

sent from toyota Allex
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom