Naomba msaada katika hili

Mti Mtu

JF-Expert Member
Oct 27, 2011
1,509
2,000
Tatizo lipo hivi nilijaribu kutumia codes hizi kwenye line zangu za tgo na voda madhara yake ni kwamba sipokei sms kabisa ila naweza mtumia mtu... nia masaa kumi toka nibonyeze hizi codes nimejaribu kuingia kwnye sms setting lakini wapi!!!
 

Attachments

Next Man

JF-Expert Member
Feb 4, 2019
1,815
2,000
Kwamba na sisi tubonyeze ausio
.
Sikiza Nigga Wapigie Customer Care No way hap
 

Mti Mtu

JF-Expert Member
Oct 27, 2011
1,509
2,000
SOLVED ONCE FOR ALL
#35*0000*16# OKAY!!! ✅ use this codes if you wanna ublock your incoming sms
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom