naomba mnitafutie kazi jamani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba mnitafutie kazi jamani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mbenye, Mar 26, 2011.

  1. m

    mbenye Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio kwanza najiunga naomba mnitafutieni kazi watanzania wenzangu nimejitahidi nimekosa mimi ni graduate wa sua
     
  2. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,329
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Pole sana Mbenye
    Umesoma course gani , labda ungetuma CV ingekuwa bomba, ndio umemaliza hivi karibuni, usikate tamaa kwani wote tumepitia hayo ndugu yangu. I really can feel you man/woman.
     
  3. m

    mbenye Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo cv nitaituma vipi
     
  4. G

    Godwine JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,354
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tafuta mtaji uanze kufanya biashara..............eg stationary ............tueleze rasilimali ulizonazo tukushauri kazi ya kufanya
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    duh pole...tupo wengi man jobless....lol
     
  6. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Toa details za course yako utasaidiwa.
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    attach soft copy. Jamii Forums sidhani kama wana sanduku la posta. Advantage ya wewe kutuma soft copy ni kwamba itatufikia wengi na kwa muda mfupi.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    watu mnaowapaga ushauri kama huo watu wanaotafuta kazi huwa mnanichosha!!!
    Sasa mtu kazi hana, mtaji akatoe wapi jamani!?? Muelekeze japo namna ya kupata huo mtaji.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    kwenye hiyohiyo thread yako jielezee zaidi. Maelezo maduchu sana hayajitoshelezi mkuu.
    Unapotoa tangazo la kutafuta kazi usiwe domo zege. Humu humu watu wanapima hata uwezo wako wa kujielezea. Ile usiandike mambo mengi nayo yatachosha watu.
    Ni hayo tu.
     
  10. G

    Godwine JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,354
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    lazima tufike wakati wa kuangalia mfumo mzima wa ajira a si mtu kwani kwa mazingira ya sasa inawezekana vijana 3 wakajiunga na kutafuta photocopy machine 1,500,000 na kompyuta 200,000 na printer 100,000 wakafungua stationary na kuanza maisha yao ikitokea wamepata kazi nyingine mbeleni ni vema lakini si wakati wa kusoma na kutegemea ajira za serikali
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,315
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    wana JF watakusaidia,jitahidi kujaza nyama kidogo kwenye maelezo yako
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,415
    Likes Received: 2,120
    Trophy Points: 280
    Lete cv yako ni pm tafadhari
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    haya, mi naomba nijiunge na wewe. Ila natoa wapi hela ya kuchangia? Nipe mbinu zaidi.
     
  14. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    mbona pango haujazungumzia au unafungulia hyo biashara geto.acheni kurahisisha mambo.tatizo walioajiriwa wanashauri wenzao kujiajiri afu wao wanabaki wameajiriwa.non-sense!
     
  15. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,894
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Graduate wa SUA course ipi?
     
  16. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 784
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    umeona eeeh! Ni kama wamekariri formula kwamba mtu akija kutafuta kazi jibu la kumpa ni ajiajiri.
     
  18. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,409
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa me huwa sipendi kabisa....kwa nini kila mtu asifaidike????inakuwa sio vizuri kabisa aise.....hahahha
     
  19. J

    Jobless B Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah kumbe 2po weng, ushauri wa kujiajiri ni mgumu na unachallenge zake (1) lack of capital (2) experience (3) most of us graduate we are n't ready psychologically to be entrepreneur,(4) poor gvt policy (5) condtn of gettn loan frm micro- fnc usiombe! Mi mwenyew ni graduate wa sua lakn college muccobs wa procurement, so 2peni mawazo mengine lakn cio ujasiriamali kama nnavyo dai
     
  20. G

    Godwine JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,354
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Cha msingi lazima mtambue kwasasa ajira zimeshaingia kwenye wewe ni mtoto wa nani ? unafahamiana na nani? kwani Tazama jinsi magazeti yanavyotangaza kazi kwa wingi lakini Zinajazwa na wale wale sasa ushauri wangu kwa vijana wenzangu ni kujenga Tabia ya kufikiri kujiajiri zaidi na pindi wenye nafasi ya kujiajiri wakijiajiri basi wengine watapata ajira tokana na miradi ya waliojiajiri
     
Loading...