NAOMBA MNIPOKEE

MR TOXIC

MR TOXIC

Member
Joined
Jun 4, 2019
Messages
71
Points
125
MR TOXIC

MR TOXIC

Member
Joined Jun 4, 2019
71 125
Hello mabibi na mabwana wa JF ni imani yangu nyote mu-wazima wa afya tele. Pia nipende kuwapa pole kwa pilika pilika za hapa na pale za kutafuta riziki ili mkono upate kwenda kinywani katika awamu hii ya serikali ya wanyonge na sikivu.

Binafsi Namshukuru mwenyezi Mungu kwa kunipa pumzi ya uzima mpaka naandika thread hii nikiwa timamu kiafya na kiakili.

Ndugu zangu wana JF mimi ni mgeni japo ni mgeni mwenyeji maana ni muda sana nimekuwa nikidhuru hapa jamvini kama mgeni(guest) tangu 2015 kwa lengo la kupata habari na kujifunza mambo mbali mbali yanayokuwa yakijadiliwa humu. Binafsi JF imekuwa ya msaada mkubwa sana kwangu kwani imenisaidia kujifunza na kupata uelewa wa mambo mengi kiasi kwamba nikisema niyaorodheshe hapa inaweza kunichukua muda wa miezi miwili kuyamaliza. Kutokana na sababu hizo basi badala ya kudhuru hapa kama mgeni leo hii nimeonelea nijisajili kama verified member ili niungane na nyie kama mwana familia wa JF hivyo basi kama kichwa cha habari hapo juu kinavyojieleza Naomba mnipokee.

Natanguliza shukrani pia naamini mapokezi yangu yatakuwa ya kipekee. Akhsanteni
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,990
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,990 2,000
Karibu sana JF mjukuu wetu hapa kwa GT.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,990
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,990 2,000
Hello mabibi na mabwana wa JF ni imani yangu nyote mu-wazima wa afya tele. Pia nipende kuwapa pole kwa pilika pilika za hapa na pale za kutafuta riziki ili mkono upate kwenda kinywani katika awamu hii ya serikali ya wanyonge na sikivu.

Binafsi Namshukuru mwenyezi Mungu kwa kunipa pumzi ya uzima mpaka naandika thread hii nikiwa timamu kiafya na kiakili.

Ndugu zangu wana JF mimi ni mgeni japo ni mgeni mwenyeji maana ni muda sana nimekuwa nikidhuru hapa jamvini kama mgeni(guest) tangu 2015 kwa lengo la kupata habari na kujifunza mambo mbali mbali yanayokuwa yakijadiliwa humu. Binafsi JF imekuwa ya msaada mkubwa sana kwangu kwani imenisaidia kujifunza na kupata uelewa wa mambo mengi kiasi kwamba nikisema niyaorodheshe hapa inaweza kunichukua muda wa miezi miwili kuyamaliza. Kutokana na sababu hizo basi badala ya kudhuru hapa kama mgeni leo hii nimeonelea nijisajili kama verified member ili niungane na nyie kama mwana familia wa JF hivyo basi kama kichwa cha habari hapo juu kinavyojieleza Naomba mnipokee.

Natanguliza shukrani pia naamini mapokezi yangu yatakuwa ya kipekee. Akhsanteni
POWAAAAAAAAAAA............
 

Forum statistics

Threads 1,315,984
Members 505,466
Posts 31,875,897
Top