Naomba mnipokee! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mnipokee!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by DEKA, Apr 13, 2011.

  1. D

    DEKA Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello wa kina Baba, Mama, Kaka, dada, na wadogo zangu salamu ziwafikie.
    Najitambulisha kwa jina la DEKA mgeni ndani ya nyumba ya maarifa.

    Nipokeeni kwa mikono miwili ktk Bustani hii ya mawazo ili nami niwe mpandaji tkt bustani hii nzuri hapa nyumbani.

    Asanteni.
     
  2. p

    plawala JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu kwenye jumuia yenye fikra pevu bila zengwe!
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    karibu udeke mkuu
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,070
    Likes Received: 3,808
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini, zingatia kanuni na sheria za hapa!
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    jisikie upo nyumbani. Endelea kuagza kinywaji bil lete kwangu!
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,759
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ni mtandaoni sio bustanini
    Karibu lakini :bored:
     
  7. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu Deka tuwe pamoja.
     
  8. msaginya

    msaginya Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    karibuuuuu...
     
  9. D

    DEKA Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru nyote, kwa moyo na upendo ktk jamvi hili. Asanteni sana
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,347
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Deka karibu sana.
     
Loading...