Naomba mnipokee jukwaani


O

Organizer

Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
8
Likes
0
Points
0
O

Organizer

Member
Joined Oct 4, 2011
8 0 0
Kwa heshima na taadhima naingia jukwaani ,nawaomba wakuu mnipokee.

Thanks in advance
 
K

kibali

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
315
Likes
0
Points
0
K

kibali

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
315 0 0
karibu sana organizer
 
Ndetirima

Ndetirima

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
947
Likes
234
Points
60
Ndetirima

Ndetirima

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
947 234 60
Karibu sana Organizer utusaidie kuoganaizi mambo hapa.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,442
Likes
1,296
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,442 1,296 280
Karibu sana JF.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Karibu sana
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,252
Likes
4,702
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,252 4,702 280
Karibu sana...
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
una umri gani? umetokea sehemu gani ya nchi? unapenda nini haswa? je wewe ni mwenye hasira? kabla sijakukaribisha lazima nikutusi kikwetu " Welcome sir and feel at home" ukilia basi hustahili kuwa hapa. rudi zako taratibu lakini kama utafurahishwa na hayo matusi basi karibu mpendwa
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,271
Likes
18
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,271 18 135
Unakaribishwa, tunaamini michango yako itakuwa well organized
 

Forum statistics

Threads 1,213,513
Members 462,175
Posts 28,480,535