Naomba mnipokee Arusha

Naomba mnipokee Arusha

Mankaa

Senior Member
Joined
Jan 21, 2012
Posts
156
Reaction score
49
Habar zanu wana jf..nimewamis cna kwa kweli

Sa me apa naenda arusha kesho ntakuwa huko kwa miezi minne kikaz sa me apa nahiyaji wanajf wawe waliopo arusha wanipe kampani km huwa mnaonana iyakuwa vzr na me nijimuike nao

Thanks
 
What have you to offer?
are you fun?
do you drink? sie wa Arusha hatukai na watoto.
Una mpunga? tutakupokea na kukuhudumia outing ila na wewe unahitajika unapitisha vi round kidogo. If YES. Tupo tumejaa kama maji baharini.
 
What have you to offer?
are you fun?
do you drink? sie wa Arusha hatukai na
Una mpunga? tutakupokea na kukuhudumia outing ila na wewe unahitajika unapitisha vi round kidogo. If YES. Tupo tumejaa kama maji baharini.

Ha ha ha..me siyo mnywaji ila kamvinyo napiga kidg kujichangamsha
Raundi mbili tatu sishindwi lkn usafir cna teh teh..wa arusha mnapenda bint mwenye nazo eeh?
 
Arifu! karibu ngalelo, sulvan bar pande za sinon mbugani au milano pande za nguzo mbili ngalimted hutojuta...
 
Arifu! karibu ngalelo, sulvan bar pande za sinon mbugani au milano pande za nguzo mbili ngalimted hutojuta...
Ngalimited sintofika huko ni uswaz cna arifu
 
Karibi dada tupo tele. Tutafute pale California, Apache au Lenana.
 
Utafikia mitaa gani swty ? Mi na usafiri ntakufata ulipo .
 
Ngalimited sintofika huko ni uswaz cna arifu

achaga hiyo mambo arif utakuwa na mimi mjanja! halafu siunaona hivyo viwanja vya ukweli nilivyo kuchagulia khaa. bila ngalelo hakuna arusha kuwa mjanja bibie.
 
achaga hiyo mambo arif utakuwa na mimi mjanja! halafu siunaona hivyo viwanja vya ukweli nilivyo kuchagulia khaa. bila ngalelo hakuna arusha kuwa mjanja bibie.
Me mlokole bana huko kuna majaribu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom