Naomba maoni: Binti wa Kichaga Kutoroshwa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba maoni: Binti wa Kichaga Kutoroshwa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kongosho, Jun 4, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Kwanza samahani kwa kutumia jina la kabila kwenye kichwa cha habari, nimeweka ili kupata maoni barabara sababu mitazamo ya kutorosha binti ili kumuoa inaweza kuwa inatofautiana kati ya kabila na kabila.
    Kwa wasukuma ni kitu kinachotokea mara kwa mara kwa hiyo si tatizo sana.

    Mr Masanja (30's) kampa ujauzito Manka (20) ambaye anaishi na baba mdogo(Mr. Masawe). Kinachonishangaza huyu binti hataki Masanja aende kwao kujitambulisha anang'ang'ania atoroshwe tu.

    Swali langu likabaki, je hii mila ya kutorosha binti ipo kwenye mila za kichaga? Kama ipo ndio njia rahisi kusuluhisha 'case' kama hii?

    Nawaza kwa nini binti asimweleze mama yake ili liwe wazi na Masanja akajitambulishe na kumuoa?

    Please, msaada!
     
  2. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 9,819
    Likes Received: 2,415
    Trophy Points: 280
    Vox Populi,Vox Dei
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    afu wewe, nisikukamate ukiwa unapita njia ya kwetu, ntakubamiza.

     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,254
    Trophy Points: 280
    wanaishi wapi?
    mila kama mnaishi Sinza au magomeni ni tofauti
    na kuishi Kishumundu
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hahaha, aisee na mimi huyo akipita karibu na mabinti zangu nitamtoa meno yote ya mbele ati...
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    huyo msichana bado mdogo,asimsikilize atafute watu wazima wakaonane na wazazi wa huyo binti....
     
  7. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Eeh, huyo Binti vipi, anakataa mtu anayetaka kwenda kujitambulisha kwao, simwelewi kabisa, anataka timbwilitimbwili la kumtafuta mjini!
     
  8. by default

    by default JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Labda nyumbani wanamfahamu meku na yeye kashakubalika kwa mama kumuowa manka tatizo sasa manka ampend meku ,moyo wa manka upo kwa masanja.jf kutaja wachaga ni kawaid asubuh kuna kabila nimeltaja moderator wakaniwekea ** baadae wakaifuta comment kabisa
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    wenye mila zao ngoja waje.......
     
  10. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,747
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Maelezo hayajitoshelezi imekuwaje huyo MCHADEMA akatoroshwa?
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,463
    Likes Received: 1,150
    Trophy Points: 280
    Hii strategy bado inafanya kazi? nadhani dingi na maza walitumia hii strategy ngoja Babu aspirin aje kutoa yaliyomo
     
  12. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie ni Mchagga, but simuelewi mwenzangu, ana tatizo gani hasa, kutoroshwa!, naona anajishushia heshima yake kama binadamu, atoroshwe kama Mbuzi!, kwanini asihamie mwenyewe kwa Masanja kama vipi!
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    wote wanaishi hapa Dar.
    Tatizo mahusiano yatakayojitokeza.

    Masanja anaishi kwa kaka yake karibu na baba wa Manka, ni majirani kabisa.
    Mie nimewaambia watakosanishwa majirani na binti wa miaka 20 bila sababu.

    Wafuate procedure.

     
  14. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwanaume anapomtorosha Mpenzi wake kwao analeta ugomvi na anajishushia heshima kwa wakwe zake na jamii kwa ujumla, anaonekana ni tapeli na muhuni, hajielewi kabisa, hana heshima na hajastaarabika hata kidogo
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    hainiingii akilini atoweke home labda kwa wiki, aanze kutafutwa, tensiona kwa familia yake, sijui wakatoe taarifa polisi.

    Mie sijawahi ona binti wa aina hii au hataki olewa.

     
  16. okaoni

    okaoni JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 1,066
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Lex injustia non est lex
     
  17. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yeah, wafuate procedure, wasiwasumbue na kuwatibua watu, na kujishushia heshima wenyewe kwa kutokuwa wastaarabu
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    hajatoroshwa ila analilia kutoroshwa, na leo alikuwa amepanga ndio atoroshwe.
    Keshafungasha mabegi.

     
  19. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo Mwanaume aact as a grown up man, asimsikilize kila kitu huyo binti anachomweleza, pengine bado utoto unamsumbua zaidi, awe mstaarabu kwa wakwe zake, asijishushie heshima
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    huyo binti hataki wenzie wacheze kichen pati eeeh?
     
Loading...