Naomba kwenye mfano wa cover letter


M

malifimbo

Senior Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
109
Likes
6
Points
35
M

malifimbo

Senior Member
Joined Apr 2, 2013
109 6 35
Samahani kama una mfano wa cover letter naomba msaada nitumie kwenye hii email,msigwab@gmail.com

asanteni
 
M

malifimbo

Senior Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
109
Likes
6
Points
35
M

malifimbo

Senior Member
Joined Apr 2, 2013
109 6 35
YA KUOMBA KAZI YYOTE ILE MFANO,UPROJECT MANAGER,ualimu n.k
 
0909Hekima

0909Hekima

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2013
Messages
231
Likes
37
Points
45
0909Hekima

0909Hekima

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2013
231 37 45
Kizazi cha google hadi barua unataka copy an paste... changamsha akili fikiria unataka andika jambo gani kuhusu hiyo barua then labda kwa msaada wa format wa barua za kuombea kazi watu tukusaidie. Mambo mengne tusibweteke vijana EAC inakuja epuka kuwa tegemezi hadi kula mwenyewe baadae utashindwa kwa kusema hujui mdomo upo wapi.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,254
Likes
12,884
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,254 12,884 280
Uki-google ujapata kila aina ya Application cover letter or Motivation letter....
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,163
Likes
1,025
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,163 1,025 280
Ni uvivu au? yaani barua tumejifunza kuandika tangu tukiwa primary...... sasa ata kama mimi HR nataka kukuajiri wewe inawezekana kweli... kama barua ni shida report utaweza kweli.... ni mawazo tu, barua ni kitu cha kuandika mwenyewe
 
M

malifimbo

Senior Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
109
Likes
6
Points
35
M

malifimbo

Senior Member
Joined Apr 2, 2013
109 6 35
ndio maana nimesema sample sio wote wanaojua kama ww na akili yako uliyo nayo bwana DAVION DELMONTE Jr
 
SOCIOLOGISTTZ

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
2,604
Likes
37
Points
145
SOCIOLOGISTTZ

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
2,604 37 145
Google utapata sample unayoitaka then edit........ila angalia usicopy mpaka jina la mwenye hiyo sample kwani itakula kwako
 
0909Hekima

0909Hekima

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2013
Messages
231
Likes
37
Points
45
0909Hekima

0909Hekima

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2013
231 37 45
format na maanisha bwana HEKIMA na GKM
Okay format yake huwa kama hivi ifuatavyo. Nitaweka namba kuashiri ndio kinachoanza mpaka mwisho na natumai itakuwa msaada kwako kaka mkuu.

1. Utaanza na anuani yako (adddress) ambayo hii itakaa upande wa kuliwa wa karatasi yako ya barua ya kazi. Na vitu vya kuzingatia ni jin lako kamili, sanduku la posta, mjini, nchi, na utamaliza na namba zako za simu pamoja na barua pepe kama utakuwa nayo.

2. Utaandika anuani ya sehemu unayopeleka hiyo barua yako. Kwa mfuatano kama wa namba 1 ila kumbuka tu kuwa hapo utaiandika barua inaenda kwa nani kwa kuandika cheo chake HR, GM, CEO nk. NB: hii itakaa upande wa kushoto

3. Utafungua barua kwa kuandika Dear sir/ madam / ambayo utaandika chini ya anuani ya ofisi chini japo ruka mstari mmoja.

4. Kichwa cha habari ambayo inakuwa na YAH: au ref: kwa lugha ya kiingereza na utaandika dhumuni lako katika kichwa hicho cha habari.

5. Utaandika barua yenyewe chini ya kichwa cha habari. Kumbuka kuanza kwa aya kwa kila jambo lenye uzito aidha unaelezea sifa yako au elimu au jambo lolote lile.

6. Ni Saini yako ambayo itakaa upande wa kushoto wa aratasi yako

Nadhani kwa uchache utakuwa na official letter nit and clear kwa maudhui uliyolenga. Hope itakiwa msaada japo kwa uchache. Asante.
 

Forum statistics

Threads 1,213,996
Members 462,462
Posts 28,497,676